மின்னம்பலம் மின்னம்பலம்
புதன், 15 ஜூலை 2020

தாய்மைக்காக ரேலாவின் மருத்துவத் தொண்டு!

 தாய்மைக்காக ரேலாவின் மருத்துவத் தொண்டு!

விளம்பரம்

இன்பங்களிலேயே அதிக இன்பத்தை, தாய்மையின்போதுதான் ஒரு பெண் உணர்கிறாள். ஒரு பெண் தாயாவதற்கு உடலமைப்புகளில் சிற்சில கோளாறுகள் இருந்தாலும், அதை நிவர்த்தி செய்து அப்பெண்ணை தாய்மை அடையச் செய்யும் மருத்துவமும் தாய்மையை போன்றதுதான்.

Reproductive Medicine என அழைக்கப்படும் இந்த தாய்மை மருத்துவத்தை டாக்டர் ரேலா மருத்துவ மைய நிலையம் ஜிபிஆர் கருவுறுதல் மையம் மற்றும் மருத்துவமனையோடு ஒரு கூட்டு முயற்சியாகத் தொடங்கியிருக்கிறது. உலகெங்கிலும் உள்ள லட்சக்கணக்கான பெண்களை "தாய்மையின் மகிழ்ச்சியை அனுபவிக்க" இந்த நிறுவனம் உறுதிபூண்டுள்ளது.

இந்த நிறுவனம் நாட்டின் மிகச்சிறந்த ஆய்வகங்களில் ஒன்றாகும், இது உலகளாவிய தரநிலைகள் மற்றும் விவரக்குறிப்புகளின்படி வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் முழுமையான சுத்தமான அறை சூழலில் உள்ளது. இந்த அதிநவீன உள்கட்டமைப்பு மிகச்சிறந்த மற்றும் மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த மருத்துவ, தொழில்நுட்ப மற்றும் தொழில்நுட்பமற்ற ஊழியர்களின் பலத்துடன் நன்கு கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்நிறுவனத்தில் காலடி எடுத்து வைக்கும் ஒவ்வொரு பெற்றோரும் எப்போதும் சிறந்த கருவுறுதல் பராமரிப்பைப் பெறுவதை உறுதி செய்வார்கள். எல்லா நேரங்களிலும் சிறந்த கருவுறுதல் பராமரிப்பைக் கொண்டுவருவதற்கு சிறந்த நடைமுறைகள், மருத்துவ முன்னேற்றங்கள் மற்றும் புதிய தொழில்நுட்பங்கள் மூலம் ரேலா மருத்துவ மைய நிலையம் உறுதி பூண்டிருக்கிறது.

டாக்டர் ரேலா இன்ஸ்டிடியூட் & மெடிக்கல் சென்டரில் ஜிபிஆர் கருவுறுதல் மையம் இணைந்து இப்போது கருப்பை மாற்று கிளினிக்கை தொடங்கியுள்ளது.

விவரங்களுக்கும், உதவிகளுக்கும் தயவுசெய்து தொடர்பு கொள்ளவும்: +91 9840759992

visit: https://www.relainstitute.com/…

விளம்பர பகுதி

செவ்வாய், 24 மா 2020

chevronLeft iconமுந்தையது
அடுத்ததுchevronRight icon